![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgXYFSjtVFEpKio90wGN0Cpj-FYzKOX1A7-2IinkByD-_yboaBe39TxEZt3f7B7RX5ARA4NEKDc5bh_xTFJ2UyuZhntFEr4CjiZ--iVP5dwd66eueo4GtEcYiOZObuh64RFvt-FtaqMyHlAitYX2HZ9x-6IsvJBkstNSy_bsEq0bQH7SS9wLHmJi1uy/s16000/1682445974836.jpg)
พนักงานโอเอซิสสปาและคาเฟ่ เดอ โอเอซิส แอนด์ โทบี้ พิซซ่า กว่า 60 คนร่วมกิจกรรมสระเกล้าดำหัวขอสุมาคาราวะ ประธานกรรมการผู้จัดการคุณภาคิน พลอยภิชา และ คุณโทบี้ อัลแลน พร้อมทั้งขอพรเพื่อความเป็นสิริมงคลแก่บุคลากรในองค์กร เนื่องในโอกาสปีใหม่เมืองประจำปี 2566ทั้งนี้ พิธีดังกล่าวจัดขึ้นต่อเนื่องตลอด 20 ปี เพื่อแสดงความเคารพ และร่วมอนุรักษ์สืบสานศิลปวัฒนธรรม ประเพณีล้านนาให้สืบทอดและคงอยู่ต่อไปณ สำนักงานใหญ่บริษัท เดสทินี่เอ็นเตอร์ไพร์ซ จังหวัดเชียงใหม่
ไม่มีความคิดเห็น